Giới Hạn RESET cụm máy chủ Huyền Thoại
Kết quả 1 đến 2 của 2
    Điều Hành Viên Server LinhXinh's Avatar

MU SS2 - SEASON 2
    SERVER HUYỀN THOẠI
    ALPHA TEST 14H00 - 19/01/2017
    OPEN BETA 14H00 - 22/01/2017

CÔNG BỐ SỐ LẦN RESET VÀ GIỚI HẠN RESET

Bắt đầu 14h00 22.01.2017

Server sẽ bắt đầu hoạt động chính thức
    Kể từ lúc 14h00 22.01 Tất cả Nhân Vật sẽ được tặng 400lv 1k500 Pion 5 lần rs 20tr zen và được Reset 5 lần . [Mặc định]

* Đc Reset VIP
    * Đổi Giới Tính [ Ko áp dụng vào đua top ]
    * CashShop ( Trong Game Phím X )

*Lưu Ý* : Khi qua ngày mới các bạn hay đợi 0h5 rồi hẵn Reset chứ đừng Reset vào 0h00 để tránh lỗi GHRS chưa kịp cập nhật

Các bạn yên tâm nhé: Với GHRS như này ko quá nhiều đâu , phù hợp với Exp + Level Reset cho từng Class
    Exp: 80% - Drop 5% All

Nếu thấy GHRS trên không phù hợp AE có thể góp ý cho lần Config trong tuần nhé.

Bảng Giới Hạn Reset Server HUYỀN THOẠI .

Những ai vào sau sẽ được không GRHS cho tới khi bằng TOP, chơi sau không sợ thua

Vị trí TOP Lần reset trong ngày
    1-> 5 5
    6-> 10 5
    11-> 20 5
    21-> 30 5
    31-> 40 5
    41-> 50 5
    51-> 80 5
    81-> 100 5
    101-150 5
    150-200 5

--------------------------------------------------------------------------------

Trước Thềm Open Chính Thức Cụm Máy Chủ HUYỀN THOẠI, Mình Xin Lưu Ý Các Bạn Vài Điểm Sau Để Đua Top Được Hiệu Quả Và Tránh Kiện Cáo Không Đáng Có !!!

+ Về GHRS ( Giới Hạn Reset ) :
    - GHRS Được Cập Nhật Vào 0h00 -> 0h05 Mỗi Ngày ( Lên Để 00h05p Rồi Hãy Reset )
    Yêu cầu các bạn trước khi rs :
    => Vào game nhấn : /time . Để xem time bao nhiêu rồi hãy ra rs ( 0h05 trở đi là ok nhất )
    Nghĩa Là Bạn Hôm Trước Đứng Top Nào Hôm Sau Sẽ Chịu GHRS Của Top Đó Đến Hết Ngày, Vì Vậy Bạn Đừng Ngạc Nhiên Khi Thấy Tại Sao Mình Top Dưới Mà Lại Reset Được 8 Lần!

- Lưu Ý Khi Qua Ngày Mới Bạn Hãy Bắt Đầu Reset Vào 00h15 Cho An Toàn Nhé Tránh Trường Hợp Server Chưa Kịp Cập Nhật Top Ngày Mới!

- Xin Nhắc Lại . Đua TOp Ở MU-SS2.NET . Không Phải Cứ Cày Max RS mỗi Ngày Là Chắc Chắn Ăn Top . Các Bạn Cần Tính Toán Hợp Lý Về Cách Đứng Top Mỗi Ngày . Để Có Lợi Chênh Lệch Số Lần Rs Với Time Quyết Định

Cuối Cùng Mình Và Anh Em BQT Mong Muốn Các Bạn Đọc Kỹ Và Nắm Rỏ Thông Tin Để Có Tính Toán Hợp Lý Nhất Khi Đua Top Nhằm Tránh Những Sự Cố Không Đáng Có Và Những Thắc Mắc Vô Lý !
    Vì một cộng đồng Mu Lớn Mạnh .Cám Ơn Các Bạn.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Điều Hành Viên Server Adam's Avatar

Re: Giới Hạn RESET cụm máy chủ Huyền Thoại