Trích dẫn Gửi bởi sonmaket Xem bài viết
Gấu cho mình ý kiến nhé
Gửi toàn thề AE Mu SS2 cũng vì từng chơi mu hồi thời kỳ đầu nên vẫn ấn tượng với phong cách và bản chất Mu đó đến giờ vẫn chưa phai nhòa như Mu hà nội, Mu hoàng Long.....Và nhận dịp sv mới sắp open xin mạo muội được đóng góp những ý kiến từ khi chơi mu ss2 đến nay
1.EXP quá cao dẫn đến rs quá nhanh => đồng ý là rs nhiều mang lại nhiều doanh thu cho gấu nhưng nhìn lại, nhìn xa, thì lượng mem mới rất it => sv nhanh chết
2.Bỏ các map víp ở Stu lý do vì sao? các vùng đất khác không có ai trian,không cần ks giành bãi Mu mà không có ks nhau hàng ngày thì chán chết, cái gì cũng dể đâm ra chán
3.Tăng exp cũng như tỷ lệ rơi ngọc ở các sự kiện như BC và DV. mình vẫn nhớ cảm giác đầy hạnh phúc khi có 1 suất đi BC hay DV kèm theo hụt hẫn biết chừng nào khi lỡ chuyến Bc
4. Cái này mình nhắm rất không khả thi nhưng mà lở rồi loét lun.. bỏ RS Víp. bỏ VP làm mất giá trị Mu nếu như vậy quyền lợi gấu sẽ giãm nhưng có thể thu lại bằng cách bán loại vé BV hay DV
=> Huyện thoại sắp ra và cũng là sv để lại cho mình ấn tượng sau sắt nhất của Mu FPt. Mình rất hi vong và mong muốn SV HT Muss2 sẽ giống như sv HT Mu FPT
Thân chào và cám ơn
NV- RấtĐơnGiản - ĐV
exp vây mà nhanh ... trian 350 lâu .... còn 1 số đi làm .. học ...... rs vip co gâu thêm danh thu .....